TCVN 8691-2011 - Hệ Thống Thông Tin Cáp Sợi Quang PDH - Yêu Cầu Kỹ Thuật

Discussion in 'Tiêu Chuẩn, Quy Chuẩn Việt Nam' started by nhandang123, May 29, 2016.

  1. nhandang123

    nhandang123 Moderator

    [​IMG]
    TCVN 8691-2011 - Hệ Thống Thông Tin Cáp Sợi Quang PDH - Yêu Cầu Kỹ Thuật
    Tiêu chuẩn này qui định các yêu cầu kỹ thuật cơ bản đối với các tuyến thông tin cáp sợi quang PDH sử dụng trong mạng viễn thông. Tiêu chuẩn này chỉ áp dụng đối với các hệ thống thông tin cáp sợi quang có tốc độ 2 Mbit/s; 8 Mbit/s; 34 Mbit/s; 140 Mbit/s, làm việc với bước sóng 850 nm, 1 300 nm, 1 550 nm phù hợp với Khuyến nghị G.651.1, G.657 và G.652 của ITU-T và không bao gồm các hệ thống thông tin cáp sợi quang sử dụng kỹ thuật ghép bước sóng và khuếch đại quang.
    • Số hiệu tiêu chuẩn/Standard Number TCVN 8691:2011
    • Tên tiêu chuẩn/Title (Vietnamese) Hệ thống thông tin cáp sợi quang PDH. Yêu cầu kỹ thuật
    • Năm ban hành/Publishing Year 2011-06-08, 1636/QĐ-BKHCN
    • Tiêu đề (tiếng Anh)/Title PDH optical fibre transmision systems - Technical requirement
    • Thay thế/Replace TCN 68-139:1995
    • Tình trạng/Status Active
    Link Download
    http://nitroflare.com/view/7F2CC332D1ABE54/
    http://sachviet.edu.vn/threads/dvd-ebook-tcvn-tuyen-tap-tieu-chuan-viet-nam.35755/

    https://drive.google.com/drive/folders/1yLBzZ1rSQoNjmWeJTM6cEZ3WGQHg04L1
     

    Zalo/Viber: 0944625325 | buihuuhanh@gmail.com

Share This Page